+ Trả lời Chủ đề
Kết quả 1 đến 10 của 160

Chủ đề: Vietnam Outdoor Trade show (eMông show) 14.04.2013

Hybrid View

Mông dân nghiableu's Avatar
    Thanks
    97
    Trích dẫn Gửi bởi Nhip Xem bài viết
    cho e hỏi 1 chút là BTC của cái trade này là a Long và 2 bạn nữ nữa đúng k?
    vậy thì 2 bạn nữ kia đâu? khi có ý tưởng về trade này thì 2 bạn ý đã có ý tưởng gì về khung chương trình chưa?
    hay các bạn ý chỉ mở ra cái trade này, rồi tất cả mọi việc còn lại là eMong làm?
    Trích dẫn Gửi bởi pcpiloter88 Xem bài viết
    ơ thế sao mình giống như cho mượn thương hiệu emong để quảng bá ahf????
    ko biết 2 chị ẹp gái kia là ai nhể, ^^
    Anh bảo luôn 2 thằng này là dừng ngay việc đặt các câu hỏi tương tự.
    Mọi người từ giờ nên nêu ý kiến, chấm dứt ngay việc đặt các câu hỏi kiểu như trên trừ khi người đó muốn tham gia giúp đỡ, chia sẻ công việc chung của Ban Tổ Chức cùng anh Long. Các câu hỏi thắc mắc thì hỏi trực tiếp trong quá trình làm việc. Thế nhé!
    Nói đơn giản cái này nó là Trade Show, thì nó sẽ có các hoạt động giới thiệu, bán hàng chủ yếu là lấy kinh phí bù vào kinh phí lo việc tổ chức và hơn nữa tạo một khoản để ủng hộ từ thiện, ở đây là Quỹ Cơm có thịt. Bản thân các chủ cửa hàng bán đồ outdoor hay đồ xe đạp mình nghĩ không tham gia thì họ vẫn đang bán hàng tốt đấy thôi, nếu họ hào hứng tham gia để quảng cáo giới thiệu trong Hội chợ thì nó tạo thêm không khí, Ban Tổ Chức có nguồn thu để bù lại kinh phí bỏ ra. Thế thì có gì là không hợp lý.
    Các hoạt động bên ngoài là giao lưu về xe đạp thì có Ê Mông và các Nhóm xe đạp khác như N4S, Tour de Fun, Fix gear HN...Các bạn hoàn toàn có thể đến đây với tư cách là một thành viên Ê Mông với vai trò đi chợ, vui chơi, mua sắm bất cứ cái gì bạn thích, đến để chơi, ngồi đánh bài, tán phét, chém gió, v.v... Nhưng nếu tích cực hơn, các bạn từ bây giờ hãy nghĩ xem mình cần làm gì, làm với ai để Ê Mông thể hiện được cái hay, cái tốt của thành viên Ê Mông.

2. The Following 4 Users Say Thank You to nghiableu For This Useful Post:

Casper_HN (21-03-2013), flamencol78 (22-03-2013), Na chín (22-03-2013), zanbeo (22-03-2013)

Mông dân cực kỳ hèn hạ Nhip's Avatar
    Thanks
    147
    Trích dẫn Gửi bởi nghiableu Xem bài viết
    Anh bảo luôn 2 thằng này là dừng ngay việc đặt các câu hỏi tương tự.
    Mọi người từ giờ nên nêu ý kiến, chấm dứt ngay việc đặt các câu hỏi kiểu như trên trừ khi người đó muốn tham gia giúp đỡ, chia sẻ công việc chung của Ban Tổ Chức cùng anh Long. Các câu hỏi thắc mắc thì hỏi trực tiếp trong quá trình làm việc. Thế nhé!
    Nói đơn giản cái này nó là Trade Show, thì nó sẽ có các hoạt động giới thiệu, bán hàng chủ yếu là lấy kinh phí bù vào kinh phí lo việc tổ chức và hơn nữa tạo một khoản để ủng hộ từ thiện, ở đây là Quỹ Cơm có thịt. Bản thân các chủ cửa hàng bán đồ outdoor hay đồ xe đạp mình nghĩ không tham gia thì họ vẫn đang bán hàng tốt đấy thôi, nếu họ hào hứng tham gia để quảng cáo giới thiệu trong Hội chợ thì nó tạo thêm không khí, Ban Tổ Chức có nguồn thu để bù lại kinh phí bỏ ra. Thế thì có gì là không hợp lý.
    Các hoạt động bên ngoài là giao lưu về xe đạp thì có Ê Mông và các Nhóm xe đạp khác như N4S, Tour de Fun, Fix gear HN...Các bạn hoàn toàn có thể đến đây với tư cách là một thành viên Ê Mông với vai trò đi chợ, vui chơi, mua sắm bất cứ cái gì bạn thích, đến để chơi, ngồi đánh bài, tán phét, chém gió, v.v... Nhưng nếu tích cực hơn, các bạn từ bây giờ hãy nghĩ xem mình cần làm gì, làm với ai để Ê Mông thể hiện được cái hay, cái tốt của thành viên Ê Mông.
    a Nghĩa, e hỏi hoàn toàn nghiêm túc để biết cụ thể mọi việc và kế hoạch nhé

Thân!

Mông dân nghiableu's Avatar
    Thanks
    97
    Trích dẫn Gửi bởi Nhip Xem bài viết
    a Nghĩa, e hỏi hoàn toàn nghiêm túc để biết cụ thể mọi việc và kế hoạch nhé

Thân!
    Anh chỉ nhắc là muốn hỏi để tham gia chia sẻ, giúp đỡ công việc với anh Long thì tham gia và đặt câu hỏi trực tiếp trong quá trình thực hiện công việc.
    Công việc còn cả "núi".
    Đang câu kéo thằng em DJ chơi theo phong cách Dubstep đến chơi cho các chú uống bia, chơi bài, ngắm gái, v.v...

Yêu !
    Last edited by nghiableu; 22-03-2013 at 01:37 AM.

5. The Following User Says Thank You to nghiableu For This Useful Post:

flamencol78 (22-03-2013)

Mông dân cực kỳ hèn hạ Nhip's Avatar
    Thanks
    147
    Trích dẫn Gửi bởi nghiableu Xem bài viết
    Anh chỉ nhắc là muốn hỏi để tham gia chia sẻ, giúp đỡ công việc với anh Long thì tham gia và đặt câu hỏi trực tiếp trong quá trình thực hiện công việc.
    Công việc còn cả "núi".
    Đang câu kéo thằng em DJ chơi theo phong cách Dubstep đến chơi cho các chú uống bia, chơi bài, ngắm gái, v.v...

Yêu !
    ôi, e thích cái dòng đậm đậm ý, có dub thì còn gì bằng :3

+ Trả lời Chủ đề